Đăng nhập
Trần Kim Thoa
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 5
0909.572.496
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
NHÀ SHR 4,5 X29M xã Phong Phú 1 TRỆT 1 LỬNG 3PN.GIÁ 6,45 tỉ
6.45 tỷ
47.8 triệu/m²
135 m²
4.5 x 30m
3
2
Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ SHR 5 X12M 1 LẦU 2 PN 2WC XÃ PHONG PHÚ BÌNH CHÁNH.GIÁ 3,38 TỈ
3.37 tỷ
56.2 triệu/m²
60 m²
5 x 12m
2
2
Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Bán Đất
ĐẤT THỔ CƯ SỐ HỒNG RIÊNG 4 X 12,9M XÃ PHONG PHÚ BÌNH CHÁNH _3,3 TỈ
3.3 tỷ
64.7 triệu/m²
51 m²
4 x 12.8m
0
0
Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ SHR 4 X15M XÃ ĐA PHƯỚC BÌNH CHÁNH.CHỈ 3 TỈ
3 tỷ
50 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
2
1
Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà riêng
CHO THUÊ NHÀ 3,8 X9M 2 LẦU 2 PN 3WC.GIÁ 4 TR/THÁNG
4 triệu
118 nghìn/m²
34 m²
3.8 x 8.9m
2
3
Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh