Đăng nhập
Quốc Minh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 5
0909.569.853
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
Hẻm xe hơi nhỏ Phạm Văn Chiêu- 35m2- trệt lầu 2PN 2WC- chỉ 3x tỷ
3.78 tỷ
108 triệu/m²
35 m²
...
2
2
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ MỚI ĐÓN TẾT- NG SỸ SÁCH- 47M2-3PN 2 WC- FULL NT- CHỈ 4.x TỶ
4.6 tỷ
97.9 triệu/m²
47 m²
...
3
0
Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
HIẾM- Mặt tiền NTMK cách biển 700m- Kinh doanh, giữ tiền ngon- 72m2 chỉ 1x tỷ
17 tỷ
236.1 triệu/m²
72 m²
...
4
0
Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn hộ
·
Thanh Đa View
Căn hộ view Q1 3PN 100m2 chỉ 5.9 tỷ
5.9 tỷ
59 triệu/m²
100 m²
...
3
2
Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ MỚI XÂY 4 TẦNG -MẶT TIỀN P3, BÌNH THẠNH 2PN 3WC -CHỈ 5.x TỶ
5.5 tỷ
220 triệu/m²
25 m²
...
2
0
Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh