Đăng nhập
Oanh Lê
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 1
0909.378.369
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 1 tin đăng
Bán Đất
Giá tốt nhất khu vực! Bán 2 lô đất nền rất đẹp, mặt tiền khu trung tâm hành chính TP Vĩnh Long
4.1 tỷ
40.2 triệu/m²
102 m²
5 x 20.4m
0
0
Phường 9, Vĩnh Long