Đăng nhập
Trần Duy Định
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 20
0909.336.801
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán CHDV đang khai thác 75tr/tháng ngay Hutech - Lợi nhuận cao - Sản phẩm đầu tư giữ dòng tiền
10.5 tỷ
115.3 triệu/m²
91.1 m²
7 x 13m
16
16
Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Lợi nhuận kép! Bán CHDV khai thác doanh thu 450tr/năm - Sản phẩm đầu tư sinh lời
7.4 tỷ
142.3 triệu/m²
52 m²
5 x 10.4m
7
7
Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Đi định cư! Bán ngôi nhà tại mặt tiền đường số Chu Văn An - nhà mới 4 tầng công nhận 80m2
10.5 tỷ
131.3 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
4
5
Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Máy in tiền tại D2! Bán CHDV khai thác 65tr/tháng - Lợi nhuận khai thác dòng tiền cực cao
10.9 tỷ
155.7 triệu/m²
70 m²
4 x 17.5m
14
14
Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà căn góc 2MT tại Xô Viết Nghệ Tĩnh - Ngang bề thế 7m khan hiếm - Vị trí cực đẹp
10.4 tỷ
104 triệu/m²
100 m²
7 x 14.3m
5
6
Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Giảm giá 500tr! Bán NC4 giáp ranh quận 1 - Chỉ 90tr/m2 - Khan hiếm sản phẩm để so sánh
12.8 tỷ
91.4 triệu/m²
140 m²
4.6 x 30.4m
2
3
Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Lô đất siêu phẩm ngang bề thế 6m tại Đặng Thùy Trâm - đường nhựa 12m - xây dựng hầm 4 tấm
9 tỷ
96.8 triệu/m²
93 m²
6 x 15.5m
Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán lô đất mặt tiền 10m Nguyễn Cửu Vân - Vị trí nằm ngay sát quận 1 - Vị trí khan hiếm sản phẩm
12 tỷ
164.4 triệu/m²
73 m²
5.2 x 14m
Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Máy in tiền! Bán CHDV ngang 6m đang khai thác thu nhập 600tr/năm - Sản phẩm mua 1 được 2
7.2 tỷ
124.1 triệu/m²
58 m²
6 x 9.7m
8
9
Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh