Đăng nhập
Nguyễn Huyền
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 5
0909.118.107
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán nhà 2 tầng - HXH - khu dân trí - DT: 68m2 - giá 4.X tỷ - ngang 5.12m hiếm
4.95 tỷ
72.8 triệu/m²
68 m²
5.1 x 13.3m
3
2
Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Cực phẩm - nhà 3 tầng mặt tiền ĐS P Linh Xuân - DT: 100m2 - giá 6,2 tỷ - (5x20)
6.2 tỷ
62 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
4
Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Siêu phẩm - bán nhà - HXH - Tô Ngọc Vân - DT: 95m2 - giá 5,3 tỷ - ngang 4.97m
5.3 tỷ
55.8 triệu/m²
95 m²
5 x 19.1m
2
1
Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt tiền nhÁNH ĐS 2 DT: 90.6m² giá 9,4 tỷ - ngay Trung Tâm Thủ Đức
9.4 tỷ
104.4 triệu/m²
90 m²
4.3 x 20.9m
2
1
Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà C4 mới - cách Lê Văn Việt 10m - hẻm thông - DT: 88m2 giá 4,75 tỷ
4.79 tỷ
54.4 triệu/m²
88 m²
3.6 x 24.2m
3
2
Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh