Đăng nhập
Khangphuc
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 10
0909.103.036
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 10 tin đăng
Cho thuê căn hộ
Cho thuê chung cư quận 8 green river 3 phòng ngủ 2wc 10tr kế quận 5,10
10 triệu
125 nghìn/m²
80 m²
...
3
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Chính chủ bán Green River DT80m2 3PN 2WC giá 3.3 tỷ Phạm Thế Hiển Q.8
3.3 tỷ
41.3 triệu/m²
80 m²
...
3
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho thuê green river quận 8 2 phòng ngủ-2wc giá 10 triệu có nội thất
10 triệu
154 nghìn/m²
65 m²
...
2
0
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Green river
10 triệu
154 nghìn/m²
65 m²
...
2
0
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho thuê chung cư green river quận 8,2 phòng ngủ 2wc giá 8tr nhà mới.
8 triệu
133 nghìn/m²
60 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
BÁN GREEN RIVER QUẬN 8 CÓ SỔ, SANG TÊN LIỀN DT71.5M2 2PN 2WC 3TỶ780.
3.78 tỷ
58.2 triệu/m²
65 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho thuê căn hộ green river 2pn 2wc giá 8tr nhà trống, ở liền dc
8 triệu
123 nghìn/m²
65 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho thuê green river quận 8 2 phòng ngủ-2wc gần full nội thất. gần Q5
10 triệu
154 nghìn/m²
65 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Em Phúc chuyên bán Green river quận 8 căn 3 phòng ngủ 2wc, có sổ hồng
3.75 tỷ
46.9 triệu/m²
80 m²
...
2
2
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh