Đăng nhập
Khải Nguyễn
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 17
0909.049.395
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 17 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Chính chủ bán gấp! Building góc 2 mặt tiền Phan văn Đáng. Gần 1600m2 sàn. HĐT 300tr/th - Giá 150 tỷ
150 tỷ
681.8 triệu/m²
220 m²
...
0
0
Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Vị trí vàng - Bán Tòa Nhà 2MT Trần Hưng Đạo Q1 - 8,5x18m - 6 tầng - HĐT 200tr/th - Giá 60 tỷ TL
60 tỷ
392.2 triệu/m²
153 m²
...
0
0
Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu vị trí mặt tiền Trương Định, Quận 3 - DT 8x20m - 5 tầng - đang HĐT 185 tr/tháng - giá 57 tỷ TL
57 tỷ
356.3 triệu/m²
160 m²
...
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà góc 2MT Trần Quý Khoách, Tân Định, Quận 1. DT 8,2x18m - XD hầm 7 lầu - giá 31 tỷ TL
31 tỷ
210.9 triệu/m²
147 m²
8.2 x 17.9m
7
7
Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu vị trí - mặt tiền Lê Quý Đôn, P6, Quận 3 - DT 15,5 x 22m - HĐT 310 tr/tháng - giá 125 tỷ
125 tỷ
335.1 triệu/m²
373 m²
...
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán Quỹ Đất 3000m2 Mặt Tiền Lê Văn Việt - Tp Thủ Đức. Xây dựng 3 Hầm 15 tầng - Giá: 370 tỷ TL
370 tỷ
123.3 triệu/m²
3000 m²
...
0
0
Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu dòng tiền - Thu nhập 350tr/tháng, Tòa CHDV 74 phòng ngay Hutech (13x20m) - 7 Tầng - Giá 43 tỷ
43 tỷ
164.1 triệu/m²
262 m²
...
74
74
Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Tốt nhất! Góc 2 Mặt Tiền Quốc Hương, Thảo Điền , Quận 2- 11x35m - Xây dựng Hầm 7 tầng - Giá 85 tỷ
85 tỷ
232.9 triệu/m²
365 m²
11 x 33.2m
0
0
Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Building mặt tiền Trương Văn Bang Quận 2 - DT 12x20m - Hầm 7 tầng - HĐT 280tr/tháng - Giá 100 tỷ TL
100 tỷ
416.7 triệu/m²
240 m²
12 x 20m
0
0
Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh