Đăng nhập
Ngọc Báu
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 12
0908.741.112
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 12 tin đăng
Bán Đất
BÁN GẤP 226M ( 8,3 X27) MẶT TIỀN KINH DOANH NGAY RESORT PHƯƠNG NAM QLO 13 GIÁ CHỈ 7,2 TỶ
7.2 tỷ
31.9 triệu/m²
226 m²
...
0
0
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
(6x20) 121m2 đất thổ - sổ sẵn - Vĩnh Phú 33 - cách QL13 400m giá chỉ 3,7 tỷ Thương lượng
3.7 tỷ
30.6 triệu/m²
121 m²
6 x 20.2m
0
0
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
(8,3 x 27) 226m2 thổ cư mặt tiền kinh doanh ngay Resort Phương Nam - sổ sẵn - công chứng ngay
7.2 tỷ
31.9 triệu/m²
226 m²
8.3 x 27.2m
0
0
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán nhà 2 lầu rưỡi gần cầu Phú Long cách bờ bao sông Sài Gòn 200m DT 123m giá chỉ nhỉnh 4 tỷ
4.6 tỷ
37.4 triệu/m²
123 m²
...
3
2
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
Cần bán nền (10x24,5m) full thổ view sông đường 10m sổ riêng cách QL 13 700m mặt tiền kinh doanh
9.2 tỷ
37.6 triệu/m²
245 m²
10 x 24.5m
0
0
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
BÁN NỀN (6X20,5) FULL THỔ CƯ SỔ RIÊNG KDC VĨNH PHÚ 1 ĐƯỜNG NHỰA 6M GẦN NGÃ 3 KINH DOANH TỐT
5.45 tỷ
44.3 triệu/m²
123 m²
20 x 6.2m
0
0
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
Cần bán (6x25.5)m 153m2 full thổ cư sổ riêng đường nhựa 20m kết nối trực tiếp trục Qlo 13
6.7 tỷ
44.7 triệu/m²
150 m²
40 x 3.8m
0
0
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
Cần bán lô đất gần khu công nghiệp Linh Trung (8x15) 120m đất thổ cư sổ sẵn giá hơn 5 tỷ
5.55 tỷ
46.3 triệu/m²
120 m²
...
0
0
Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Cần bán lô đất (5x16) 83m có 60m thổ cư ngay Quốc Lộ 13 cũ giá 5,55 tỷ
5.55 tỷ
66.9 triệu/m²
83 m²
...
0
0
Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh