Đăng nhập
Trương Ngọc Yến
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 18
0908.706.679
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 18 tin đăng
Bán nhà riêng
GẦN ĐẦM SEN, NGAY KÝ TÚC XÁ SINH VIÊN, LẠC LONG QUÂN QUẬN 11,3 TẦNG BTCT, 54M2, HXH THÔNG, 8 TỶ TL
8 tỷ
148.1 triệu/m²
54 m²
4.2 x 12.9m
3
2
Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Quận 11, không lộ giới, lô góc 3 mặt,khu VIP Bình Thới, Ông Ích Khiêm, hẻm 5m thông,48m2, nhỉnh 7tỷ
7.45 tỷ
155.2 triệu/m²
48 m²
...
0
0
Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG SỐ 11,GẦN AEON TÂN PHÚ, ĐƯỜNG 8M, 1 LẦU, 4X15, DTCN 60M2 GIÁ 6.8 TỶ TL
6.8 tỷ
113.3 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ 1 ĐỜI CHỦ - BÌNH ĐÔNG QUẬN 8 - NGANG 12 NỞ HẬU 20X25 - DTCN 352M2 - HẺM 5M- GIÁ 19.5 TỶ TL.
19.5 tỷ
55.4 triệu/m²
352 m²
20 x 17.6m
2
2
Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
GIÁP LUỸ BÁN BÍCH, HOÀ BÌNH, TÂN PHÚ,2 TẦNG BTCT,56M2, HẺM XE HƠI, KO QUI HOẠCH,LỘ GIỚI GIÁ 5.x TỶ
5.8 tỷ
103.6 triệu/m²
56 m²
4.3 x 13m
2
2
Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
GIÁP LÊ ĐẠI HÀNH - BÌNH THỚI QUẬN 11, NHÀ ĐẸP 5 TẦNG BTCT, HẺM XE TẢI, GẦN MẶT TIỀN GIÁ 8.5 TỶ TL
8.5 tỷ
212.5 triệu/m²
40 m²
4 x 10m
0
0
Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
GIÁP TÂN PHÚ, NGAY LÊ VĂN QUỚI BÌNH TÂN, 5 TẦNG BTCT NHÀ ĐẸP Ở LIỀN, 4X16, HẺM 8M- GIÁ 7 TỶ TL
7 tỷ
125 triệu/m²
56 m²
...
0
0
Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
PHÚ THỌ HOÀ - TÂN PHÚ - 3 TẦNG BTCT MỚI ĐẸP - 60M2 NGANG 5M - NỞ HẬU - HẺM 6M - GIÁ 8.2 TỶ TL
8.2 tỷ
136.7 triệu/m²
60 m²
5 x 12m
4
3
Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NGAY AEON TÂN PHÚ, NHÀ 2 MẶT TIỀN, ĐƯỜNG SƠN KỲ TÂN PHÚ, NGANG 4X12.2M, NỞ HẬU, GIÁ 5.9 TỶ TL.
5.9 tỷ
120.4 triệu/m²
49 m²
4 x 12.3m
2
2
Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh