Đăng nhập
Hoàng Vũ
Cá nhân
Đã tham gia 6 tháng trước
Số bài đăng 6
0908.372.940
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
NHÀ THỐNG NHẤT, P16, GV, HCM - GẦN SIÊU THỊ LOTTE - 36M2 - 3.86 TỶ
3.86 tỷ
107.2 triệu/m²
36 m²
4 x 9m
2
2
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ 3PN - CHỢ THẠCH ĐÀ - PHẠM VĂN CHIÊU, P14, GV - 4X14M - 6.15 TỶ
6.15 tỷ
109.8 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
3
2
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ GẦN CITY LAND P16, GV, HCM - 3.5M x 10M - 3.95 TỶ
3.95 tỷ
112.9 triệu/m²
35 m²
3.5 x 10m
2
2
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ HXH ĐẬU CỬA - P12, GV, HCM - 44M2 - 4.85 TỶ
4.85 tỷ
110.2 triệu/m²
44 m²
4 x 11m
2
2
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
GỐC 2 MẶT TIỀN HẺM - THỐNG NHẤT, P15, GV, HCM - 36M2 - 3.65 TỶ
3.65 tỷ
101.4 triệu/m²
36 m²
3.5 x 10.3m
2
2
Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ HXH THÔNG LÊ ĐỨC THỌ, P15, GV, HCM, NGANG 5X14M, 6.5 TỶ
6.5 tỷ
92.9 triệu/m²
70 m²
5 x 14m
3
3
Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh