Đăng nhập
bachhoa
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 26
0908.353.182
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 26 tin đăng
Cho thuê căn hộ
Cho thuê căn hộ dịch vụ trong khu thái an 3
7 triệu
82 nghìn/m²
85 m²
...
1
1
Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho thuê chung cư thái an 3
7 triệu
143 nghìn/m²
49 m²
...
1
1
Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho thuê chung cư prosper plaza
10 triệu
154 nghìn/m²
65 m²
...
2
2
Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
cần bán chung cư penhouse cc thái an 2
7.9 tỷ
45.1 triệu/m²
175 m²
...
5
2
Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
cần bán chung cư thái an 2
8.1 tỷ
46.3 triệu/m²
175 m²
...
5
2
Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
·
Căn hộ 8X Plus Trường Chinh
Cần bán chung cư 8xplus trường trinh
35 tỷ
49.2 triệu/m²
62 m²
...
2
2
Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho thuê chung cư thái an 3
6.5 triệu
163 nghìn/m²
40 m²
...
1
1
Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho thuê chung cư thái an 3
6.5 triệu
133 nghìn/m²
49 m²
...
1
1
Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho thuê chung cư thái an 1
9.5 triệu
103 nghìn/m²
92 m²
...
2
2
Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh