Đăng nhập
Yến Vy Lê
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 39
0907.158.934
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 39 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán gấp! Góc 2MT Lê Trọng Tấn - DT: 12x40m - Tiện xây mới - HĐT: 200tr/th - Giá bán: 50 tỷ TL
50 tỷ
125 triệu/m²
400 m²
...
0
0
Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
40 tỷ về 33 tỷ TL!Góc 2 Mặt Tiền Nơ Trang Long - DT:9.8x16.3m. - 9 tầng - HĐT: 110 triệu/tháng
33 tỷ
210.2 triệu/m²
157 m²
...
0
0
Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán gấp! Mặt tiền Tân Sơn - DT: 8x22m - CTXD: Hầm 7 tầng - Giá bán: 24 tỷ thương lượng
24 tỷ
151.9 triệu/m²
158 m²
...
0
0
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán Tòa Nhà Ngay Mặt Tiền Phan Đăng Lưu- DT:8x20m - Hầm 6 Tầng - HĐT:250tr/th - Giá bán: 60 tỷ TL
60 tỷ
375 triệu/m²
160 m²
...
0
0
Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán Gấp! Mặt Tiền Phan Đăng Lưu - DT: 8x20m - Hầm 6 Tầng - HĐT: 250tr/th - Giá bán : 59 tỷ
59 tỷ
388.2 triệu/m²
152 m²
...
0
0
Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Khan Hiếm! Mặt Tiền Lê Quang Định - DT: 8x44m NH - 7 Tầng - HĐT: 320tr/th - Giá bán: 75 tỷ TL
75 tỷ
258.6 triệu/m²
290 m²
...
0
0
Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Dòng Tiền Khủng! Mặt Tiền Hồ Xuân Hương - DT: 9x20m - 5 Tầng - HĐT: 300tr/th - Giá bns: 47 tỷ TL
47 tỷ
215.6 triệu/m²
218 m²
...
0
0
Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
HOT!Ngay Mặt Tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh - DT: 8x20m - 3 Tầng Mới Xây - HĐT: 230tr/th - Giá bán: 35 tỷ
34 tỷ
231.3 triệu/m²
147 m²
...
0
0
Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán gấp! Mặt tiền Xuân Thủy, Quận 2 - DT: 9x15m - 2 tầng - tiện xây mới - Giá bán: 59 tỷ TL
59 tỷ
247.9 triệu/m²
238 m²
...
0
0
Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh