Đăng nhập
Trần Giaᴸᴬᴺᴰ
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 6
0907.099.122
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT Tăng Nhơn Phú trường CĐ Công Thương, 5x25m=125m2. HĐ thuê 45 triệu/tháng. Giá 17,5 tỷ
17.5 tỷ
140 triệu/m²
125 m²
5 x 25m
0
0
Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Căn góc 2 mặt tiền Đặng Văn Bi, Bình Thọ 10x25=250m2. XPXD Hầm + 6 tầng. Giá 42,5 tỷ gần Moonlight
42.5 tỷ
170 triệu/m²
250 m²
10 x 25m
0
0
Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT Lê Văn Chí, Ngay Góc Hoàng Diệu 2, cổng ra Chung Cư 7x24m=175m2 công nhận. Giá 26 tỷ TL
26 tỷ
148.6 triệu/m²
175 m²
...
0
0
Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán mặt tiền kinh doanh Hoàng Diệu 2, ngay ĐH Ngân Hàng 12x17m=200m2 vuông vức, đoạn đẹp giá 25 tỷ
25 tỷ
125 triệu/m²
200 m²
...
0
0
Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Căn Góc 2 MT kinh doanh Hoàng Diệu 2, 10x25m=250m2 giá 28,5 tỷ. Cho thuê 100 triệu/tháng
28.5 tỷ
114 triệu/m²
250 m²
10 x 25m
0
0
Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà Mặt tiền Tô Ngọc Vân sầm uất 20x20m=400m2 chuỗi đang thuê 160 triệu/tháng. Giá 60 tỷ
60 tỷ
150 triệu/m²
400 m²
20 x 20m
0
0
Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh