Background customer
avatar-profile

Tin đã đăng

8 tin đăng
Bán Đất nền dự án · Thung Lũng Xanh

Mặt tiền trục chính lớn ngay cổng dự án Thung Lũng Xanh, sổ riêng, Đông Bắc. 108m2. Giá dân 2.35 tỷ

2.35 tỷ21.8 triệu/m²
108 m²6 x 18m
0
0
An Phước, Long Thành, Đồng Nai
Bán Đất

Bán đất tại An Phước, gần sân bay Long Thành, Đồng Nai, 16,5 triệu/m2, DT 209m2, sạch đẹp

3.45 tỷ16.5 triệu/m²
209 m²11 x 19m
0
0
An Phước, Long Thành, Đồng Nai
Bán Đất

Trả trước 350 triệu sang tên ngay nền sổ riêng đường Phùng Hưng. Đồng Nai

1.65 tỷ20.6 triệu/m²
80 m²4 x 20m
0
0
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất nền dự án · KDC An Viễn

Bán lô đất nền đẹp tại KDC phố Hùng Hưng. 90m2. Ngang 5m MT đường 12m. Sổ hồng riêng

1.8 tỷ20 triệu/m²
90 m²5 x 18m
0
0
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất

Đất An Phước Long Thành, LK Sân bay. Gần ngay Cao tốc Biên Hòa. 102m2 / 1.2 tỷ

1.2 tỷ11.8 triệu/m²
102 m²8.5 x 12m
0
0
An Phước, Long Thành, Đồng Nai
Bán Đất

Đất nền thổ cư Long Thành. Liền kề cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu và KCN An Phước. Sổ sẵn

1.6 tỷ20 triệu/m²
80 m²5 x 16m
0
0
An Phước, Long Thành, Đồng Nai
Bán Đất

Mở bán 50 nền đất Thổ cư 100m2, SHR. Gần ngay KCN An Phước. Long Thành. kết nối sân bay.

2 tỷ20 triệu/m²
100 m²5 x 20m
0
0
An Phước, Long Thành, Đồng Nai
Bán Đất · KDC An Viễn

Bán nền siêu đẹp tại An Viễn, Phùng Hưng. 100m2 hướng Đông Nam hiếm có

2 tỷ20 triệu/m²
100 m²5 x 20m
0
0
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai