Đăng nhập
Nguyễn Song Lâm
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 6
0906.826.557
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán Đất
Bán nhà đường Huỳnh Tịch Của view sông Hà Thanh DT: 95m2 giá bán: 3tỷ950tr
3.95 tỷ
41.6 triệu/m²
95 m²
5 x 19m
0
0
Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG LÊ ĐẠI CANG DIỆN TÍCH 90 M n5m GIÁ TỐT 5 TỶ
5 tỷ
55.6 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
3
3
Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ TRUNG TÂM QUY NHƠN ,2 TẦNG MẶT TIỀN CÁCH CHỢ ĐIỆN BIÊN PHỦ 20M
4.2 tỷ
51.9 triệu/m²
81 m²
4 x 20.3m
3
2
Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định
Bán Đất
Cần bán đất Víp DT: 420m2 cách biển 300m đường 31 Tháng 3 - gần ngã tư Tăng Bạt Hổ TP. Quy Nhơn
62 tỷ
147.6 triệu/m²
420 m²
13.7 x 30.7m
0
0
Lê Lợi, Quy Nhơn, Bình Định
Bán nhà riêng
Bán nhanh bán homestay 2 tầng DT: 356m2 ngang 12m, phường Ngô Mây
28.5 tỷ
80.1 triệu/m²
356 m²
12 x 29.7m
12
12
Ngô Mây, Quy Nhơn, Bình Định
Bán trang trại, khu nghỉ dưỡng
Chủ định cư nơi xa cần sang nhượng resort view biển Quy Nhơn Sông Cầu, Bãi Bàng thu nhập ổn định
135 tỷ
15 triệu/m²
9000 m²
15 x 600m
41
39
Xuân Cảnh, Sông Cầu, Phú Yên