Đăng nhập
Minh Phương
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 9
0906.637.241
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà 135A Bình Quới đang cho thuê CHDV dòng tiền cao 5% năm DT (11.5x30m) hầm 7 tầng view sông
150 tỷ
434.8 triệu/m²
345 m²
...
0
0
Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán tòa nhà CHDV 330 Nguyễn Thượng Hiền hầm 9 tầng, DT (15x22m) HĐT 500Tr/th, giá 125 tỷ TL
125 tỷ
324.7 triệu/m²
385 m²
...
0
0
Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán tòa nhà góc 2MT (15x20m) 82 Tân Mỹ quận 7 đang làm nhà hàng tiệc cưới HĐT 400tr/th giá 135 tỷ
135 tỷ
450 triệu/m²
300 m²
...
0
0
Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán gấp nhà 107 Bình Quới đang cho siêu thị thuê dòng tiền 4%/năm DT (16x26m) 378m2
140 tỷ
370.4 triệu/m²
378 m²
...
0
0
Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Tòa nhà đang Hot nhất Q.1! Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền, hầm + 7 tầng, ngang rộng 12m HĐT 320tr/ th
75 tỷ
619.8 triệu/m²
121 m²
...
0
0
Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Cần bán gấp định cư! Bán tòa nhà rẻ nhất quận 1 có hầm 10 tầng, DT (15x 35m) 4300m2 sàn, HĐT 4%/năm
210 tỷ
318.7 triệu/m²
659 m²
...
0
0
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
75 tỷ
619.8 triệu/m²
121 m²
...
0
0
Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
78 tỷ
644.6 triệu/m²
121 m²
...
0
0
Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
210 tỷ
318.7 triệu/m²
659 m²
...
0
0
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh