Đăng nhập
Đặng Thế Thành
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 2
0906.198.765
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 2 tin đăng
Bán Đất
Bán lô đất mặt đường ven biển Đồ Sơn vị trí kinh doanh đỉnh cao
3.1 tỷ
40.3 triệu/m²
77 m²
6.7 x 11.5m
0
0
Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng
Bán Đất
Chính chủ bán lô đất giá F0 gần chợ Quý Kim, tổ dân phố Quý Kim 2, phường Nam Đồ Sơn, Hải Phòng
950 triệu
12.5 triệu/m²
76 m²
5 x 15.2m
0
0
Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng