Đăng nhập
Anh Tân
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 5
0906.114.994
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà 2 tầng, 2 mặt kiệt Cù Chính Lan, sát chợ Thanh Khê
4.75 tỷ
66.9 triệu/m²
71 m²
...
3
2
Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà kiệt Nguyễn Phước Nguyên, vài bước chân ra chợ.
3.18 tỷ
58.9 triệu/m²
54 m²
...
3
2
An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà đẹp 2 tầng, quận Hải Châu, gần chợ Đống Đa
4.45 tỷ
84 triệu/m²
53 m²
...
3
2
Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà 4 tầng Hải Châu, ngay chợ Đống Đa
5.5 tỷ
82.1 triệu/m²
67 m²
...
3
4
Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà 4 tầng kiệt ô tô Lê Đình Dương, ngay cầu Rồng
5.35 tỷ
97.3 triệu/m²
55 m²
...
3
3
Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng