Đăng nhập
Lê Huy
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 13
0906.108.070
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 13 tin đăng
Bán nhà riêng
🏡Bán nhà 2 tầng 44m2 hẻm xe hơi 5m ngay Lê Thúc Hoạch - 4,7t
4.7 tỷ
106.8 triệu/m²
44 m²
4 x 11m
2
2
Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🏡 Tân Phú - Bán nhà 2 tầng 4x12 hẻm XH gần trường Lê Anh Xuân - 4,78t
4.78 tỷ
99.6 triệu/m²
48 m²
4 x 12m
2
2
Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🏡Bán nhà gần AEON Tân Phú - 4x12 - Hẻm xe hơi thông khu bàn cờ - 4,9t
4.9 tỷ
102.1 triệu/m²
48 m²
4 x 12m
2
2
Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🏡Bình Tân - Bán nhà 3 tầng hxh full nội thất ngay ngã tư Bốn Xã- 5.6t
5.6 tỷ
112 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
4
3
Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🏡Tân Phú - Nhà 84m2 ngay Thạch Lam - hẻm xe tải thông - 5,2t
5.2 tỷ
61.9 triệu/m²
84 m²
4 x 21m
4
3
Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🏠Tân Bình - Bán nhà chính chủ 5 tầng 60m2 vuông vức - nhỉnh 5 tỷ
58 tỷ
84.7 triệu/m²
60 m²
3 x 20m
6
5
Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🏠Tân Phú - Bán nhà đường Khuôn Việt - 41m2 - nhỉnh 3,7 tỷ
3.72 tỷ
90.7 triệu/m²
41 m²
3.3 x 12.4m
2
2
Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🏠Tân Phú - Bán Nhà 40m2 gần Đầm Sen - sát mặt tiền đường lớn - 3,7tỷ
3.7 tỷ
92.5 triệu/m²
40 m²
3.2 x 12.5m
2
2
Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🏠Tân Phú - Bán nhà 2 tầng hẻm ô tô - 60m2 - 4.8 tỷ
4.8 tỷ
80 triệu/m²
60 m²
6 x 10m
3
2
Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh