Đăng nhập
Nguyễn công khánh
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 20
0905.718.117
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán Đất
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CÂP 4 KIỆT 5M OTO ĐẬU ĐỖ NGUYỄN HUY TƯỞNG
1.85 tỷ
29.4 triệu/m²
63 m²
5 x 12.6m
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
TÔI CẦN BÁN NHÀ GÁC LỮNG TRƯỜNG CHINH GIÁ 1t3
1.3 tỷ
21.7 triệu/m²
60 m²
6 x 10m
2
1
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
ĐẤT ĐƯỜNG 13M QUẬN LIÊN CHIỂU CHỈ 1T7
1.7 tỷ
21 triệu/m²
81 m²
4.5 x 18m
Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
TÔI CẦN BÁN NHÀ NGUYỄN LƯƠNG BẰNG 1t4 NGAY TRƯỜNG NGUYỄN TRÃI
1.4 tỷ
24.1 triệu/m²
58 m²
4 x 14.5m
2
1
Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
TÔI CẦN BÁN NHÀ GÁC LỮNG NGUYỄN LƯƠNG BẰNG
1.59 tỷ
24.5 triệu/m²
65 m²
5 x 13m
2
1
Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán Đất
TÔI CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT KIỆT OTO NGUYỄN LƯƠNG BẰNG
1.45 tỷ
17.1 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
TÔI CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ 2. TẦNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP QUẬN LIÊN CHIE
2.6 tỷ
40 triệu/m²
65 m²
8 x 8.1m
3
2
Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán Đất
ĐẤT MẶT2 KIỆT BIỂN HOÀ MINH NGAY CHỢ CHIỀU TRẦN ĐÌNH TRI
1.55 tỷ
22.8 triệu/m²
68 m²
8 x 8.5m
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán Đất
ĐẤT 2. MẶT KIỆT OTO NGUYỄN HUY TƯỞNG NGAY BẾN XE
1.75 tỷ
25.7 triệu/m²
68 m²
5 x 13.6m
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng