Đăng nhập
Lê Văn Hoàng Thanh
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 28
0905.500.202
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 28 tin đăng
Nhà khu quy hoạch Hoà Quý gần FPT
4.63 tỷ
49.8 triệu/m²
93 m²
5 x 18.6m
3
2
Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà 3 tầng kiệt ô tô vào ở ngay
8.2 tỷ
102.5 triệu/m²
80 m²
4.8 x 16.7m
4
3
An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
nhà 2 tầng, đẹp, còn mới vào ở ngay
6.65 tỷ
96.4 triệu/m²
69 m²
4 x 17.3m
3
2
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
NHÀ KINH CÓ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH
8.2 tỷ
115.5 triệu/m²
71 m²
4.5 x 15.8m
11
7
Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà Bán phô An Trung
5.5 tỷ
100 triệu/m²
55 m²
5.5 x 10m
2
1
An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà khu phố du lịch biển, sông
5.3 tỷ
73.6 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
2
1
An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà kinh doanh phòng trọ
5 tỷ
66.7 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
5
5
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán căn hộ
CĂN HỘ MONARCHY
4.35 tỷ
60.4 triệu/m²
72 m²
...
2
2
An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
Lô đất góc kiệt ô tô phù hợp đầu tư phân lô
11 tỷ
60.4 triệu/m²
182 m²
8 x 22.8m
0
0
Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng