Đăng nhập
Huynh An
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 25
0905.498.104
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 25 tin đăng
Bán nhà riêng
chủ cần bán gấp căn 2tầng kiệt bình kỳ ngủ hành Sơn TPĐN
4.5 tỷ
53.6 triệu/m²
84 m²
9 x 9.3m
3
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh NHS, TP ĐÀ
6 tỷ
66.7 triệu/m²
90 m²
6 x 15m
2
1
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Chủ gởi bán nhà đổ lửng kiệt lưu quan thuận ngủ hành Sơn TPĐN
6 tỷ
101.7 triệu/m²
59 m²
5 x 11.8m
2
0
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
chủ cần bán gấp 2 tầng đường nguyển tuân sơn trà TPĐN
8 tỷ
92 triệu/m²
87 m²
...
4
2
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Chủ cần bán gấp lô đất kiệt vỏ nguyên giáp ngủ hành Sơn TPĐN
8 tỷ
54.8 triệu/m²
146 m²
10 x 14.6m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Chủ gởi bán lô đất kiệt lê văn hiến ôtô ngủ hành Sơn TPĐN
6 tỷ
53.1 triệu/m²
113 m²
5 x 22.6m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Xụp hầm chủ cần bán gấp nhà kiệt chế lan viên ngủ hành Sơn TPĐN
6.5 tỷ
72.2 triệu/m²
90 m²
6.8 x 13.1m
2
0
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Chủ cần bán gấp nhà 2tầng kiệt ngủ hành Sơn TPĐN
4.85 tỷ
48.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
0
Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Chủ gởi bán tòa căn hộ đường hoàng công chất ngủ hành Sơn TPĐN
9.8 tỷ
98 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
9
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng