Đăng nhập
Trần Thanh Việt
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 8
0905.494.976
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán Đất
Lô góc 3 mặt tiền Mỹ Khê 8 (ngang 5.6m, nở hậu đẹp)
14.8 tỷ
170.1 triệu/m²
87 m²
5.6 x 15.5m
0
0
Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất biệt thự view sông (Diện tích: 300m2)
14 tỷ
46.7 triệu/m²
300 m²
12 x 25m
0
0
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
Giá tốt: Lô đất mặt tiền Dương Đình Nghệ (trung tâm khu phố Hàn)
18 tỷ
181.8 triệu/m²
99 m²
5 x 19.8m
0
0
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Cho thuê nhà mặt phố
Nhà mặt phố Lê Duẩn (Giá thuê chỉ: 13 triệu/tháng). Diện tích đa dạng, phù hợp mọi ngành nghề
13 triệu
260 nghìn/m²
50 m²
...
2
3
Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán Đất
Cặp đất đẹp đường 7m5 sát sông Hàn (DTĐ 166m2, ngang 9m)
21 tỷ
126.5 triệu/m²
166 m²
9 x 18.4m
0
0
Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng
Cho thuê nhà mặt phố
Lê Duẩn, tuyến phố thời trang: (ngang rộng: 20m - 15m - 9m - 6m - 4m) giá chỉ từ 18 triệu/m2
27 triệu
509 nghìn/m²
53 m²
6 x 8.8m
2
3
Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
Cho thuê nhà mặt phố
Nhà phố LÊ DUẨN ( Ngang rộng: 20m- 15m- 9m- 6m- 4m,...vv) giá chỉ từ 18 triệu
27 triệu
509 nghìn/m²
53 m²
6 x 8.8m
0
0
Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất đẹp khu biển Mỹ Khê sát Hồ Xuân Hương_ DTĐ: 403m- 300m- 200m- 100m (giá 67tr/m2/lô)
6.7 tỷ
67 triệu/m²
100 m²
17 x 5.9m
0
0
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng