Đăng nhập
Nguyễn Trinh
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 20
0904.797.788
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Ngộp bank 3tỷ nhà mới 1T3L mặt tiền KD vạn ngành nghề ngay TT hành chính Dĩ An gần dự án xây Vincom
6.9 tỷ
76.7 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
5
5
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán gấp căn hộ dịch vụ 1T2L cho thuê sẵn thu nhập gần trường ĐH Ngân Hàng. Đường thông ôtô. Giá tốt
4.2 tỷ
79.2 triệu/m²
53 m²
...
3
2
Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Nhà 3 lầu mặt tiền kinh doanh siêu hiếm có thang máy đường Kha Vạn Cân, ngang 8m. Siêu hiếm
25 tỷ
144.9 triệu/m²
172.5 m²
5 x 34.5m
5
5
Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 2 MT thoáng mát, 2 lầu vừa ở vừa KD Tốt nhà nội thất cao cấp xây tâm huyết. Ngang 5,6m
8.5 tỷ
104.9 triệu/m²
81 m²
5.6 x 14.5m
2
3
Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Giảm 700Triệu Nhà Vip,1T2L,Có sân thượng chủ xây tâm huyết,Khu dân trí cao Ngay Kha Vạn Cân.Sân Ôtô
7 tỷ
124.3 triệu/m²
56.3 m²
4.1 x 13.7m
5
4
Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Tương Lai góc 2 MT, nhà 1T2L Đường Đặng Văn Bi. P Bình Thọ, gần tuyến Metro Tp Thủ Đức. KD tốt
20 tỷ
168.1 triệu/m²
119 m²
...
Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà mặt tiền ngang 9M đường thông các hướng gần Hoàng Diệu 2, Đại Học Ngân Hàng, Giá TL tốt
17.8 tỷ
98.9 triệu/m²
180 m²
9 x 20m
Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Cắt lỗ 1.5 tỷ bán nhanh nhà 1T3L đường Dân Chủ, gần chợ Bắc Ninh, P Bình Thọ. Ôtô đậu trước nhà
9 tỷ
103.4 triệu/m²
87 m²
4.3 x 20.2m
5
5
Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Ngộp Bank! Giảm 3tỷ nhà mặt tiền KD Mọi Ngành Nghề đường 9 Linh Tây, thông ra Kha Vạn Cân. Dt 110m2
8 tỷ
72.7 triệu/m²
110 m²
...
3
2
Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh