Đăng nhập
Nguyễn Thị Thơm
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 6
0904.080.567
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán biệt thự liền kề
Bán nhà biệt thự Vinhomes Golden City, 5,763 tỷ, 67.6m2, 4PN, 4WC, Tây Bắc
5.76 tỷ
86 triệu/m²
67 m²
4.5 x 14.9m
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Bán đất rẻ nhất ở Đại Đồng, Kiến Thụy tại Vờin
1.2 tỷ
15.2 triệu/m²
79 m²
6.4 x 12.3m
0
0
Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
Bán lô đất tái định cư ngay trong dự án Vin Dương Kinh
5.1 tỷ
63.8 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Bán đất 700m2, 2,75 tỷ tại Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng, giá siêu hời
2.75 tỷ
3.9 triệu/m²
700 m²
21 x 33.3m
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Bán đất Minh Tân, 799 triệu, 83.5m2, pháp lý đầy đủ, đẹp, nhiều tiện ích
830 triệu
10 triệu/m²
83 m²
6 x 13.8m
0
0
Minh Tân, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán biệt thự liền kề
Dự án Vinhome Golden City chỉ hơn tỷ đã sở hữu 1 căn
5.4 tỷ
85.7 triệu/m²
63 m²
4.5 x 14m
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng