Đăng nhập
Ông Phạm
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 7
0903.734.803
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ MẶT TIỀN QUỐC LỘ 51, ĐỒNG NAI DIỆN TÍCH KHỦNG GIÁ TỐT HIẾM CÓ KINH DOANH ĐỈNH CHỈ 6 TỶ
6 tỷ
16.5 triệu/m²
364 m²
...
0
0
Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Bán gấp trong tuần đất hẻm ô tô Tân Phước 78m² full thổ cư, giá cực tốt chỉ 12 tỷ xây 2 căn cực đẹp
12 tỷ
153.8 triệu/m²
78 m²
...
0
0
Phường 6, Quận 10, Hồ Chí Minh
Bán Đất
BÁN ĐẤT THỔ CƯ 2 MẶT TIỀN XÃ PHƯỚC BÌNH, LONG THÀNH 7.000M² CÓ 3.300M² THỔ CƯ GẦN KCN GIÁ TỐT 55TỶ
55 tỷ
7.9 triệu/m²
7000 m²
...
0
0
Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai
Bán nhà mặt phố
Hàng hiếm! Bán nhanh nhà mặt tiền Phan Ngữ, P. Đa Kao, Quận 1 pháp lý sạch giá cực tốt chỉ 11 tỷ
11 tỷ
215.7 triệu/m²
51 m²
...
0
0
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà 2 mặt tiền Quốc Lộ 1A, Trảng Bom, Đồng Nai gần KCN Hố Nai có thu nhập sẵn giá chỉ 5,5 tỷ
5.5 tỷ
15.7 triệu/m²
351 m²
...
0
0
Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất mặt tiền Quốc lộ 1A - Xã Song Phan, Bình Thuận - 7.200m² (có 1.200m² thổ cư) chỉ 15 tỷ
15 tỷ
2.1 triệu/m²
7200 m²
60 x 120m
0
0
Sông Phan, Hàm Tân, Bình Thuận
Bán Đất
Bán đất mặt tiền đường Phú Chánh 21, Bình Dương diện tích khủng 6.400m², đã có 900m² thổ cư giá rẻ
33 tỷ
5.2 triệu/m²
6400 m²
...
0
0
Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương