Đăng nhập
Kim Ngoc
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 19
0903.617.638
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 19 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT trung tâm Quận 3! Cao Thắng (8 x 20m), 6 tầng thang máy, HĐ: 250tr/th - 50 tỷ TL
50 tỷ
312.5 triệu/m²
160 m²
...
0
0
Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
TT thật 100%. Góc 2MT Bùi Thị Xuân - Tôn Thất Tùng, Q1 (9.5 x20m) 2 tầng HĐT 400tr/th. Giá: 99 tỷ
99 tỷ
521.1 triệu/m²
190 m²
9.5 x 20m
0
0
Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
BÁN SIÊU PHẨM RẼ - HIẾM -ĐỘC NHẤT KHANG HIẾM ĐƯỜNG CÔNG LÝ , BÌNH THỌ ,TĐ - 34 X 50M .GIÁ 120 TỶ
120 tỷ
75.9 triệu/m²
1580 m²
...
0
0
Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán tòa building siêu khủng - MT Nguyễn Văn Thủ & Hai Bà Trưng Q.1 (20x40m)10 tầng. Giá 600 tỷ
600 tỷ
750 triệu/m²
800 m²
20 x 40m
0
0
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm góc 2 mặt tiền Bà Huyện Thanh Quan, Quận 3 (99x11m) 5 tầng. HĐT: 200 tr. Giá 55 tỷ
55 tỷ
392.9 triệu/m²
140 m²
...
0
0
Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Chuyển nhượng building hạng A - góc 2 MT Nguyễn Đình Chiểu, Q1 (20x26m) - 2 hầm 15tầng. Giá: 1000tỷ
1000 tỷ
2.02 tỷ/m²
494 m²
20 x 24.7m
0
0
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Ra đi nhanh KS Bùi Thị Xuân, P. Bến Thành, Q1 (12x25m). Hầm 11 tầng 50 phòng giá 115 tỷ
115 tỷ
383.3 triệu/m²
300 m²
12 x 25m
0
0
Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán tòa building siêu khủng - MT Nguyễn Văn Thủ & Hai Bà Trưng Q. 1 (20x40m)11 tầng. Giá 600 tỷ
600 tỷ
750 triệu/m²
800 m²
20 x 40m
0
0
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán tòa nhà building văn phòng MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa (12x28m). Hầm 12 tầng, HĐT 800tr/th, giá 320 tỷ
320 tỷ
952.4 triệu/m²
336 m²
...
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh