Đăng nhập
Nguyen Thành
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 39
0903.612.007
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 39 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ CẤP 4-LÔ NHÌ MẶT TIỀN HẺM XE HƠI- P PHÚ THUẬN-QUẬN 7
3.65 tỷ
51.4 triệu/m²
71 m²
5 x 14.2m
2
2
Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ HẺM 53 BÙI VĂN BA - P TÂN THUẬN ĐÔNG- QUẬN 7..!
4.35 tỷ
96.7 triệu/m²
45 m²
4.6 x 9.8m
2
0
Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ SỔ RIÊNG- HUỲNH TẤN PHÁT-P PHÚ THUẬN- QUẬN 7..!
4 tỷ
83.3 triệu/m²
48 m²
3 x 16m
2
2
Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ SỔ RIÊNG - HẺM 2221 HUỲNH TẤN PHÁT-THỊ TRẤN NHÀ BÈ
3.65 tỷ
56.2 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
3
2
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ HẺM 1979 HUỲNH TẤN PHÁT-THỊ TRẤN NHÀ BÈ
6.68 tỷ
98.2 triệu/m²
68 m²
4 x 17m
4
5
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ HẺM 76 DƯƠNG CÁT LỢI- THỊ TRẤN -NHÀ BÈ..Sát Bên Q7
4.85 tỷ
63.8 triệu/m²
76 m²
4 x 19m
4
2
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ SHR HẺM 1716 HUỲNH TẤN PHÁT- THỊ TRẤN NHÀ BÈ
5.69 tỷ
99.8 triệu/m²
57 m²
4 x 14.3m
3
3
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI 1886 HUỲNH TẤN PHÁT- THỊ TRẤN- NHÀ BÈ
6.79 tỷ
113.2 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
4
5
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHỐ - SÂN VƯỜN TUYỆT ĐẸP- ĐÀO TÔNG NGUYÊN -NHÀ BÈ
9 tỷ
66.7 triệu/m²
135 m²
22 x 6.1m
5
5
Nhà Bè, Hồ Chí Minh