Đăng nhập
Vũ Thị Thảo
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 22
0903.279.841
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 22 tin đăng
Bán căn hộ
CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ TẬP THỂ THỌ LÃO, LÒ ĐÚC, 50M, 2 NGỦ, NHÀ ĐẸP THOÁNG, FUL NỘI THẤT, SỔ SẴN
3.15 tỷ
57.3 triệu/m²
55 m²
...
2
0
Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán căn hộ
Chính chủ bán nhà tập thể tầng 1 Liễu Giai, Vạn Bảo, 62m2, ô tô đỗ cửa, nhà đẹp, sẵn ở, sổ đỏ sẵn
5.28 tỷ
85.2 triệu/m²
62 m²
...
2
0
Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
Bán căn hộ
Chính chủ bán gấp nhà tập thể Kim Liên, Trung Tự, 60m2, 2PN, nhà đẹp, full đồ, sẵn ở, ô tô đỗ cửa
4.25 tỷ
70.8 triệu/m²
60 m²
...
2
0
Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội
Bán căn hộ
Chính chủ bán nhà tập thể Nguyên Hồng, Chùa Láng, 82m2 3PN, 2WC, nhà đẹp, mặt phố, có sân, có sổ đỏ
4.85 tỷ
59.1 triệu/m²
82 m²
...
3
2
Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
Bán căn hộ
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ TẬP THỂ TRUNG TỰ, KIM LIÊN, ĐỐNG ĐA, 68M 3PN, NHÀ ĐẸP, FULL ĐỒ, Ô TÔ ĐỖ CỬA
4.89 tỷ
71.9 triệu/m²
68 m²
...
3
0
Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội
Bán căn hộ
CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ TẬP THỂ CHÙA BỘC, TRUNG TỰ, 12PM, 3PN, 2WC, FULL NỘI THẤT, NHÀ ĐẸP, SỔ SẴN.
5.4 tỷ
45 triệu/m²
120 m²
...
3
2
Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội
Bán căn hộ
Chính chủ bán nhà tập thể Lạc Trung, Kim Ngưu, sổ 54m2, SD 75m2, đủ công năng, nhà mới, full đồ
5.5 tỷ
73.3 triệu/m²
75 m²
...
3
0
Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán căn hộ
CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ TẬP THỂ LẠC TRUNG, KIM NGƯU, SỔ 54M, SD 80M, NHÀ ĐẸP, DÂN TỰ SỬA, CÓ SỔ ĐỎ
5.4 tỷ
67.5 triệu/m²
80 m²
...
0
0
Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán căn hộ
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ TẬP THỂ CHÙA BỘC, KIM LIÊN, 95M, 3PN, 2WC, 3 BAN CÔNG, CÓ SÂN RỘNG, Ô TÔ ĐỖ CỬA
4.59 tỷ
48.3 triệu/m²
95 m²
...
3
3
Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội