Đăng nhập
Trúc Phương
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 29
0902.977.330
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 29 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán nhanh building MT Phạm Đình Toái, Quận 3, 200m2(8x25m) hầm + 7 tầng - HĐT: 225 triệu, 85 tỷ
85 tỷ
425 triệu/m²
200 m²
...
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Độc tôn! 2MT Danh giá Nguyễn Hữu Cầu - Trần Quang Khải, 17x13m, 4 tầng - HĐT: 250 triệu, giá 60 tỷ
60 tỷ
271.5 triệu/m²
221 m²
...
0
0
Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Chỉ 150 triệu/m2 sở hữu MT Cộng Hòa, Tân Bình, 390m2 (10.5x35m) cấp 4 - XD: Hầm + 7 tầng, giá 60 tỷ
60 tỷ
153.8 triệu/m²
390 m²
10.5 x 37.1m
0
0
Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Biệt thự vườn lan! Vip đường Lê Hồng Phong, quận 10, 300m2 (15x20m) hầm + 4 tầng, giá 85 tỷ
85 tỷ
283.3 triệu/m²
300 m²
15 x 20m
0
0
Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Đất xây CHDV - khách sạn Phạm Viết Chánh, Bình Thạnh, 380m2 (25x16m), CTXD: H + 7 tầng, giá 57 tỷ
57 tỷ
150 triệu/m²
380 m²
...
0
0
Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
SIÊU TÒA NHÀ MẶT TIỀN BÌNH QUỚI, BÌNH THẠNH, 350M2(12X31M)H+ 7 TẦNG - HĐT: 280 TRIỆU, GIÁ 90 TỶ
90 tỷ
257.1 triệu/m²
350 m²
...
0
0
Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Tòa nhà duy nhất giáp Bến Thành! MT Trần Hưng Đạo, Q.1, 208m2(8x26m)H + 7 Tầng - HĐT: 300tr, 109 tỷ
109 tỷ
524 triệu/m²
208 m²
...
0
0
Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Sở hữu dòng tiền 3.7%, tòa nhà 2Mt Nguyễn Huy Tưởng, Bình Thạnh, 952m2 (H+6 tầng) 12x20m, 110 tỷ
110 tỷ
482.5 triệu/m²
228 m²
...
0
0
Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Đất xây Văn phòng, khách sạn MT Đặng Dung, Quận 1, ~225m2(9x25m) XD: H + 7 Tầng, 108 tỷ(480tr/m2)
108 tỷ
480 triệu/m²
225 m²
...
0
0
Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh