Đăng nhập
LE Bang LE
Cá nhân
Đã tham gia 7 tháng trước
Số bài đăng 6
0902.977.126
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà Đẹp Hẻm Xe Hơi Q4
7.5 tỷ
121 triệu/m²
62 m²
4 x 15.5m
2
2
Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Đẹp Q4 TPHCM
5.7 tỷ
62.6 triệu/m²
91 m²
4 x 22.8m
4
3
Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Đep Q4 TPHCM
3.85 tỷ
104.1 triệu/m²
37 m²
11 x 3.4m
4
3
Phường 8, Quận 4, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Đẹp Q4 TPHCM
3.95 tỷ
96.3 triệu/m²
41 m²
3.5 x 11.7m
3
3
Phường 8, Quận 4, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Đẹp Q4 TPHCM
3.2 tỷ
94.1 triệu/m²
34 m²
4 x 8.5m
2
2
Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Đẹp Q4 TPHCM
4.69 tỷ
117.3 triệu/m²
40 m²
3 x 13.3m
2
2
Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh