Đăng nhập
THUỶ
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 25
0902.966.926
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 25 tin đăng
Bán Đất
BÁN ĐẤT HẺM OTO GIÁP QUẬN 2 95M2 THỔ CƯ SỔ HỒNG RIÊNG 4 TỶ 0764 994 ***
4 tỷ
42.1 triệu/m²
95 m²
...
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Chủ bán gấp hẻm oto 895 P Phú Hữu Quận 9 112m2 5x22m sổ hồng bao sổ full thổ XD tự do 0764 994 ***
3.7 tỷ
33 triệu/m²
112 m²
5 x 22.4m
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 1 trệt 1 lửng gần tiểu học Phú Hữu quận 9 46m2 3,5 tỷ sổ hồng bao sổ 0764 994 ***
3.5 tỷ
76.1 triệu/m²
46 m²
...
2
2
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 3 tầng 150m2 đất Gò Cát, P Phú Hữu, Quận 9 HXH thông 6,8 tỷ sổ hồng riêng 0764 994 ***
6.8 tỷ
45.3 triệu/m²
150 m²
...
3
3
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
BÁN ĐẤT HẺM XE HƠI THÔNG P PHÚ HỮU QUẬN 9 70M2 4X17M NỞ HÂU SỔ HỒNG RIÊNG 0764 994 ***
3.5 tỷ
50 triệu/m²
70 m²
...
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 3 tầng gần vòng xoay Phú Hữu, Quận 9, 118m2, 7.6tỷ, sổ hồng, BST đậu ô tô trong nhà
7.6 tỷ
64.4 triệu/m²
118 m²
...
3
3
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà hẻm xe hơi thông sát D963 P Phú Hữu Quận 9 50m2 3,6 tỷ sổ hồng riêng 0764 994 ***
3.6 tỷ
72 triệu/m²
50 m²
...
2
1
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN HẺM OTO GÂN CẦU XÂY DỰNG GIÁP QUẬN 2 61M2 SỔ HỒNG RIÊNG XDTD 0764 994 ***
4.45 tỷ
73 triệu/m²
61 m²
...
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán kho nhà xưởng
BÁN 600M2 ĐẤT BƯNG ÔNG THOÀN P PHÚ HỮU QUẬN 9 Đ12 GẦN KHU CÔNG NGHỆ CAO 10,2 TỶ 0764 994 ***
10.2 tỷ
17 triệu/m²
600 m²
...
0
2
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh