Đăng nhập
Nguyễn Hiếu
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 25
0902.951.080
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 25 tin đăng
Bán nhà riêng
Gấp giảm 1 ỷ! Nhà oto An Dương Vương-4x17m 3 tầng- Hẻm 10m thông Võ Văn Kiệt-Chỉ 7.2tỷ TL Xem ngay
7.2 tỷ
105.9 triệu/m²
68 m²
4 x 17m
4
3
An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Cực rẻ! Nhà vườn Phú Định Q8, 4.15x30m, 2 tầng 5PN - sân sau rộng, chỉ hơn 40tr/m2 - Xem ngay
5.6 tỷ
44.4 triệu/m²
126 m²
4.2 x 30.4m
5
3
Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhanh mới kịp! Nhà Phú Định Q8 3 tầng - 4PN 3WC - Hẻm thông - 51m2 chỉ 4.4 tỷ - Xem ngay
4.4 tỷ
86.3 triệu/m²
51 m²
3.1 x 16.3m
4
3
Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Đất oto Hoàng Ngân Quận 8 400m2 thổ cư 270m2- Tặng nhà 3 tầng- Ngang 27m chỉ hơn 40 tr/m2
17.2 tỷ
43 triệu/m²
400 m²
27 x 14.8m
4
3
Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Cực rẻ! Đất Full thổ cư Hoàng Ngân- 17x11- oto 8m- Xây biệt thự đẹp - chỉ 7.9T Xem ngay
7.9 tỷ
59.4 triệu/m²
133 m²
17 x 7.8m
0
0
Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Hiếm! Nhà mặt tiền An Dương Vương ngay chợ KD đỉnh - 5 tầng thang máy - 4x26m CN 73.7m2 - 15tỷ
15 tỷ
142.9 triệu/m²
105 m²
4 x 26.3m
5
5
An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Cực hiếm! Lô góc 2 MT NB An Dương Vương-7x11m - Đầu tư hoặc kinh doanh - Hạ tầng đẹp - chỉ 6,65 tỷ
6.65 tỷ
93.7 triệu/m²
71 m²
7 x 10.1m
0
0
An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hiếm! Nhà đẹp sát MT Phú Định-4 tầng đẹp 4PN 3WC - 4.4x11.5m vuông đẹp-gấp chỉ giá 5.9T xem ngay
5.9 tỷ
128.3 triệu/m²
46 m²
4.4 x 10.5m
4
3
Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Siêu phẩm nhà mới! HXH sát MT Kinh Dương Vương-KDC cao cấp đồng bộ- 5 tầng 5PN5WC- Gara oto- 7.5tỷ
7.5 tỷ
147.1 triệu/m²
51 m²
4.7 x 10.9m
5
5
An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh