Đăng nhập
Đức Huy
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 7
0902.651.035
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán căn hộ
QUẬN 2 CHUNG CƯ PRECIA CẦN BÁN 2PN2WC 5.5TỶ, CHI TIẾT
5.5 tỷ
80.9 triệu/m²
68 m²
...
2
2
An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Q7 RIVERSIDE! CĂN 2PN 3.78TỶ FULL NT- RỘNG RÃI, GIÁ TỐT
3.78 tỷ
55.6 triệu/m²
68 m²
...
2
2
Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
TUYỂN CHỌN CÁC CĂN ĐÃ CÓ SỔ FLORA NOVIA CẦN BÁN (GIÁ TỐT XỈU)
3.7 tỷ
49.3 triệu/m²
75 m²
...
2
2
Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
LUÔN CÓ GIÁ TỐT: BÁN Q7 RIVERSIDE 3.8T 2PN2WC FULL NT (CĂN GÓC 3.9T)
3.8 tỷ
55.9 triệu/m²
68 m²
...
2
2
Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
NHIỀU Q7 RIVERSIDE CHO THUÊ, 1PN 8TR, 2PN 8.5-9-10-11TR FULL ĐẸP/NTCB
8.5 triệu
125 nghìn/m²
68 m²
...
2
2
Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Q7 RIVERSIDE CHO THUÊ: 1PN 7.5-9TR // 2PN 8.8-11TR NTCB HOẶC FULL ĐẸP
7.5 triệu
142 nghìn/m²
53 m²
...
1
1
Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
THUÊ CĂN HỘ TRUNG TÂM Q7 RIVERSIDE: 1PN 8TR, 2PN 9TR/TH, 3PN 12TR/TH
8 triệu
151 nghìn/m²
53 m²
...
1
1
Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh