Đăng nhập
Phạm Thành Vũ
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 9
0902.515.558
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ NGUYỄN THÁI SƠN, OTO VÀO NHÀ, 90M2, 3TẦNG, NGANG 5.5M, 11.5 TỶ TÍ
11.5 tỷ
127.8 triệu/m²
90 m²
5.5 x 16.4m
6
6
Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Gần Hàng Xanh, CHDV Bùi Đình Tuý, 114m2, 10PN - hẻm ô tô - nhỉnh 10 tỷ
10.9 tỷ
95.6 triệu/m²
114 m²
5 x 22.8m
10
10
Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
HIẾM ! HẺM XE TẢI BÙI ĐÌNH TÚY - 70M2 - KINH DOANH ĐỈNH - 9.79 TỶ
9.79 tỷ
139.9 triệu/m²
70 m²
4 x 17.5m
3
3
Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI 5M NGUYỄN CỬU VÂN, 60M2, NGANG 4.5M, 9.99 TỶ TÍ
9.99 tỷ
166.5 triệu/m²
60 m²
4.5 x 13.3m
4
5
Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
CHDV LÊ VĂN DUYỆT, 105M2 NGANG 5M, 5 TẦNG, HXH, HDT 600TR/N, 14 TỶ TÍ
14.9 tỷ
143.3 triệu/m²
104 m²
5 x 20.8m
6
7
Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ NGUYỄN VĂN ĐẬU - 86M2 - HẺM XE HƠI 6M - GPXD 5 TẦNG - 10.69 TỶ
10.69 tỷ
124.3 triệu/m²
86 m²
4 x 21.5m
2
2
Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
VIP NGAY THỊ NGHÈ - HẺM Ô TÔ XVNT 6M - 62M2 - 3TẦNG - 5CHDV - 8.x TỶ
8.48 tỷ
136.8 triệu/m²
62 m²
3.5 x 17.7m
5
5
Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
CỰC VIP ! 100TR/M2, HẺM XE HƠI 6M NGUYỄN CỬU VÂN, 66M2, CHỈ 6.59 TỶ
6.59 tỷ
99.8 triệu/m²
66 m²
3.3 x 20m
6
6
Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
HIẾM! GIÁP Q1 ! HẺM XE HƠI 1 TRỤC NGÔ TẤT TỐ, 47M2, 3 TẦNG, CHỈ 6.6 TỶ
6.6 tỷ
140.4 triệu/m²
47 m²
3.5 x 13.4m
3
3
Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh