Đăng nhập
Hoài Hân
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 73
0902.487.670
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 73 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán Nhà mới 3PN, 3WC, full nội thất, KDC Đ. Số 1 Nguyễn Duy Trinh, Q9
5.6 tỷ
107.7 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
3
3
Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Bán căn Officetel, căn góc, 2PN, 2WC, 62m2 tại Centana Thủ Thiêm, Q2
4.9 tỷ
79 triệu/m²
62 m²
...
2
2
An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà phố Mega Village Khang Điền, 4PN, 80m2, trục đường chính 20m
9.6 tỷ
120 triệu/m²
80 m²
...
4
3
Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán Lô đất 83.2m2, 5.4x15.35, đường 8m, KDC Đ. Gò Cát, P. Phú Hữu, Q9
5.1 tỷ
61.4 triệu/m²
83 m²
5.4 x 15.4m
0
0
Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Bán Căn hộ đẹp 1PN, 1WC, 51m2, tháp 8, The Sun Avenue, Đ. Mai Chí Thọ
4.75 tỷ
93.1 triệu/m²
51 m²
...
1
1
An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Cho thuê Căn hộ 2PN, 2WC, BS10, Vinhomes Grand Park Quận 9
8.5 triệu
142 nghìn/m²
60 m²
...
2
2
Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà mới 3PN, phòng thờ, 3WC, KDC Đường 22 Nguyễn Xiển, gần Vin Q9
6.2 tỷ
117 triệu/m²
53 m²
4 x 13.3m
3
3
Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà 2PN, 2WC, 50m2, hẻm xe hơi Đ. Lò Lu, P. Trường Thạnh, Quận 9
4.5 tỷ
90 triệu/m²
50 m²
4.1 x 12.2m
2
2
Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán Lô đất 73.1m2, 4x18.5, mặt tiền Đường số 160, P. TNPA, Quận 9
6.4 tỷ
87.7 triệu/m²
73 m²
4 x 18.3m
0
0
Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh