Đăng nhập
Phương Quyên
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 2
0902.395.253
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 2 tin đăng
Bán Đất
Bán nhanh đất tặng nhà nhỏ đường ven biển đối diện khách sạn Dung Tạo sân rộng: 0961 960 ***
20 tỷ
101.5 triệu/m²
197 m²
...
0
0
Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà mặt phố
Bán nhanh nhà mặt phố đường Ven Biển đối diện khách sạn Dung Tạo sân rộng 0961 960 ***
20 tỷ
101.5 triệu/m²
197 m²
...
3
2
Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu