Đăng nhập
Hữu 79
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 85
0902.386.879
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 85 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán nhà hẻm 28 Trương Công Định; phường 14; Tân Bình; 7*14m dòng tiền - chỉ 90tr/m2
9 tỷ
90 triệu/m²
100 m²
7 x 14.3m
0
0
Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà HXH Bàu Cát, phường 11, Tân Bình (4,5x25m) 5 tầng 9PN thang máy; chỉ hơn 13 tỷ
13.9 tỷ
120.9 triệu/m²
115 m²
5 x 23m
7
9
Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
**Bán nhà khu K300 Tân Bình, hẻm Hoàng Hoa Thám, phường 12 (4,3*13m) 4 tầng chỉ 8,2 tỷ
8.28 tỷ
159.2 triệu/m²
52 m²
4.3 x 12.1m
4
4
Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
**Bán nhà hẻm số 6 Đặng Văn Sâm, phường 2, Tân Bình (4,5*16) khu sân bay
11.9 tỷ
170 triệu/m²
70 m²
...
0
0
Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt tiền Long Hưng, phường 7, Tân Bình; (5x20,5) GPXD 6 tầng, đối diện Đại học ngoại ngữ
16.9 tỷ
159.4 triệu/m²
106 m²
10 x 10.6m
1
1
Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt tiền Lê Lai, phường 12, quận Tân Bình; (4,6*14); nhà 4 tầng MT khu Bàu Cát
11.8 tỷ
181.5 triệu/m²
65 m²
4.6 x 14.1m
0
0
Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
**Bán nhà mặt tiền Đồ Sơn, phường 4, quận Tân Bình (4,5*17) 6 tầng thang máy; tiện khai thác
17.5 tỷ
282.3 triệu/m²
62 m²
12 x 5.2m
6
6
Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Vĩnh, phường 4, Tân Bình (7,5*25) có thang máy; ngay sân bay khu VIP
39 tỷ
205.3 triệu/m²
190 m²
23 x 8.3m
0
0
Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
**Bán nhà góc 2MT đường Trần Văn Dư, phường 13 quận Tân Bình (6*13) 4 tầng; 8PN dòng tiền
15 tỷ
200 triệu/m²
75 m²
8 x 9.4m
8
8
Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh