Đăng nhập
Trương Phong
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 11
0902.171.727
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 11 tin đăng
Bán Đất
Cần bán lô góc 110m2, 2 mặt tiền gần trường đại học Quốc Gia Hà Nội, giá tốt
25 tỷ
18.6 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
0
0
Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội
Bán Đất
Chủ đi nước ngoài bán lô đất Hoà Lạc - Đh Quốc Gia 100m2 full thổ cư, MT 8m
2.2 tỷ
22 triệu/m²
100 m²
8 x 12.5m
0
0
Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội
Bán Đất
Đất thổ cư vuông vức 84.5m2 giáp Quất Lâm
1.5 tỷ
17.9 triệu/m²
84 m²
5 x 16.8m
0
0
Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
Bán đất thổ cư 100m² Giao Phong Giao Thủy, Nam Định sổ riêng lâu dài
1.95 tỷ
19.5 triệu/m²
100 m²
6 x 16.7m
0
0
Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
Bán lô đất trung tâm Quất Lâm mặt tiền 5m, sổ đỏ sẵn, giá 2.1 tỷ, LH 0902 171 ***
2.1 tỷ
21 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
Bán Lô Góc View Biển Đối Diện Flamingo & Quảng Trường Biển Quất Lâm Giá Chỉ 2,5 Tỷ
2.5 tỷ
20.8 triệu/m²
120 m²
5.5 x 21.8m
0
0
Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
Đất thổ cư Hòa Lạc 100m² sổ đỏ riêng, gần Khu CNC và ĐH Quốc Gia, giá F0 cực tốt
2.8 tỷ
28 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội
Bán Đất
Đất biển Quất Lâm , Nam Định mở bán 62 lô, giá chỉ từ 20tr/m², pháp lý chuẩn
2 tỷ
20 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
Bán Đất
Bán đất đẹp trung tâm Quất Lâm gần biển, giá đầu tư, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
1.36 tỷ
17 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định