Đăng nhập
Đỗ Hoàng Tú
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 21
0901.444.231
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 21 tin đăng
·
Khu dân cư Phong Phú 5
BÁN LÔ ĐẤT SỔ HỒNG RIÊNG KDC PHONG PHÚ 5
6.98 tỷ
86.2 triệu/m²
81 m²
...
0
0
Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà mặt phố
Cho thuê căn góc 2 mặt tiền đường Tám Danh phường Chánh Hưng
40 triệu
571 nghìn/m²
70 m²
...
2
2
Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ GÓC 3 TẦNG MỚI ĐẸP ĐƯỜNG DƯƠNG BÁ TRẠC P2, Q8.
5.6 tỷ
140 triệu/m²
40 m²
...
3
3
Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG KINH DOANH SÂM UẤT TẠ QUANG BỬU P. CHÁNH HƯNG ( P2 Q8 cũ )
9.6 tỷ
184.6 triệu/m²
52 m²
...
4
3
Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt tiền khu dân cư phân lô đường Phạm Hùng, Bình Hưng - đối diện công viên Giáp Q8, Q7, Q5
9.8 tỷ
111.4 triệu/m²
88 m²
...
5
5
Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG PHẠM THẾ HIỂN P7 Q8
18.8 tỷ
80.7 triệu/m²
233 m²
...
1
1
Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ XÂY MỚI 100% SẮP HOÀN THIỆN HẺM Ô TÔ NÉ NHAU ĐƯỜNG PHẠM THẾ HIỂN P6 Q8
7.5 tỷ
121 triệu/m²
62 m²
...
4
3
Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Mặt tiền đường kinh doanh ngay trung tâm thương mại Central Giai Việt khu Tạ Quang Bửu P5 Q8
16.5 tỷ
217.1 triệu/m²
76 m²
4 x 19m
4
3
Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
MẶT TIỀN KINH DOANH MUA BÁN - THU NHẬP 240TR KHU CAO LỖ P4 Q8
11.8 tỷ
218.5 triệu/m²
54 m²
...
4
4
Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh