Đăng nhập
Đức Dũng
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 16
0901.388.459
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 16 tin đăng
Bán Đất
Bán Đất Đường 46 Phường Cát Lái Diện Tích 8x20m đường rộng 24m Vĩa Hè Bự Giá 15 Tỷ Thương Lượng
15 tỷ
93.8 triệu/m²
160 m²
...
0
0
Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà góc 2 mặt đường Bình Lợi 18x18m CN 281m2 khu sang trong có bảo vệ khu phố giá chỉ 38,5 tỷ
38.5 tỷ
137 triệu/m²
281 m²
...
0
0
Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán gấp nhà mặt tiền đường Trần Quang Khải Phường Tân Định 4.2x16m vuông vức kết cấu 5 tầng nhà đẹp
34 tỷ
507.5 triệu/m²
67 m²
...
0
0
Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Tòa Nhà CHDV 35 Phòng Công Nhận 255m2 Đường Tầm Vu Quận Bình Thạnh Bình Thạnh Giá Chỉ 40 Tỷ
40 tỷ
156.9 triệu/m²
255 m²
...
0
0
Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P.25 Bình Thạnh 10x30m CN 286m2 Chỉ Tiêu XD Hầm 7 Tầng Giá 42 tỷ
42 tỷ
146.9 triệu/m²
286 m²
...
0
0
Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà góc 2 mặt tiền đường Hoàng Sa, Quận 3 Diện tích 21x45m, cn 814m2 ctxd hầm 16 tầng
320 tỷ
393.1 triệu/m²
814 m²
21 x 38.8m
0
0
Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hàng Ngộp Bank Cần Bán Gấp Nhà Hẻm 31 Ung Văn Khiêm Q.Bình Thạnh 8x20m Trệt 3 Lầu Giá 24,5 Tỷ
24.5 tỷ
153.1 triệu/m²
160 m²
...
0
0
Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt tiền Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm Phường Đa Kao Quận 1, kết cấu 6 tầng thang máy DT 4x19m
38 tỷ
500 triệu/m²
76 m²
...
0
0
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán tòa nhà mặt tiền Bùi Đình Túy Phường 12 Bình Thạnh 6,4x24m hầm 6 tầng thang máy giá 45 tỷ
45 tỷ
294.1 triệu/m²
153 m²
...
0
0
Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh