Đăng nhập
Quang Trung
Cá nhân
Đã tham gia 7 tháng trước
Số bài đăng 6
0901.341.888
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà hẻm xe hơi 2 oto Luỹ Bán Bích giá 6,5 tỷ nở hậu 56,5m2
6.5 tỷ
116.1 triệu/m²
56 m²
3.4 x 16.6m
4
4
Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 5*18 vào ở ngay giá yêu thương 5,390 tỷ
5.39 tỷ
60.6 triệu/m²
89 m²
5 x 17.8m
4
4
Phước Hưng, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Nhà Phố 8 , 9ty Căn Góc Đường 68m hàng Hiếm chốt nhanh giúp em
11.26 tỷ
71.7 triệu/m²
157 m²
6 x 26.2m
4
4
Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Shophouse Vũng Tàu 6*25=150m2 giá yêu thương 7,6 tỷ đầu tư trên 3 năm
7.65 tỷ
51 triệu/m²
150 m²
6 x 25m
4
4
Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Bán BT 4PN, 4WC, 108m2, Vũng Tàu, 5.9 tỷ
5.9 tỷ
54.6 triệu/m²
108 m²
6 x 18m
4
4
Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
rẻ hơn giá thị trường 200 triệu NP vào ở ngay 5*26 giá 2,6 ty TN
2.6 tỷ
20 triệu/m²
130 m²
5 x 26m
3
3
Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh