Đăng nhập
Phạm Thị Hoàng Vi
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 25
0901.159.991
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 25 tin đăng
Bán Đất
Bán đất 7,5 m Vũ Duy Đoán khu bãi biển Sơn Thuỷ 110m2
7.8 tỷ
70.9 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Đất biển Nguyễn đình trân hướng nam đường 7m5 bãi tắm sơn Thuỷ
7.55 tỷ
83 triệu/m²
91 m²
5 x 18.2m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Đất biển Phạm Khiêm Ích đường 5,5m view công viên gần biển chính chủ
7.4 tỷ
74 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán góc 2 MT Nguyễn Cơ Thạch và Sơn Thuỷ Đông 3, ngang 8,2 m gần bãi tắm Sơn Thuỷ 165m2
15.5 tỷ
98.1 triệu/m²
158 m²
8 x 19.8m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất tại Phan Tòng, 6,5 tỷ, 115m2, pháp lý đầy đủ, trục thông biển nắm chủ
6.5 tỷ
56.5 triệu/m²
115 m²
5 x 23m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất tại Nguyễn Khắc Viện, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, 15 tỷ, 125m2
15 tỷ
120 triệu/m²
125 m²
5 x 25m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Hàng hiếm tại Sơn Thủy Đông 2, 7,xx tỷ, 101m2, đất thổ cư, pháp lý đầy đủ ngang 5m
7.85 tỷ
77.7 triệu/m²
101 m²
5 x 20.2m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất tại Phạm Khiêm Ích, 7,x tỷ, 100m2, giá ưu đãi, view công viên chính chủ
7.3 tỷ
73 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất tại Vùng Trung 18, phú mỹ an 106,3m2, sổ đỏ đầy đủ sổ đỏ
6 tỷ
56.6 triệu/m²
106 m²
5 x 21.2m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng