Đăng nhập
Lê Chi
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 2
0899.361.998
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 2 tin đăng
Bán Đất
Siêu phẩm 20 lô đất f0 giá chưa qua đầu tư anh chị ạ. Diện tích từ 50m2 - 70m2 / lô
1.15 tỷ
15.5 triệu/m²
74 m²
...
0
0
Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng
Bán Đất
Chỉ 525tr sở hữu ngay 1 lô đất diện tích 60m tại mỹ đức - an lão. Ngay gần trường ĐH hải phòng
525 triệu
8.8 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Mỹ Đức, An Lão, Hải Phòng