Đăng nhập
Nguyễn Tiến Duy
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 2
0886.513.456
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 2 tin đăng
Bán Đất
Đất kinh doanh tại Định Trung, Vĩnh Yên vị trí băng 2 Lý Thái Tổ. Trục chính, Định Trung
2.28 tỷ
26.2 triệu/m²
87 m²
5 x 17.4m
0
0
Đồng Tâm, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
Bán Đất
Bán 81m2 mặt tiền đường 302 từ Vĩnh Yên về Hoàng Oanh - Gia Khánh trục huyết mạch
2.85 tỷ
35.2 triệu/m²
81 m²
5.4 x 15m
0
0
Hương Sơn, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc