Đăng nhập
Huy Nhà Thật
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 20
0869.999.505
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán nhà riêng
Thửa đất vàng tại Phố Huế - HBT - DT 100m2 - MT 7,2m - Lô góc - Vỉa hè rộng - Giá 34,8 tỷ
34.8 tỷ
348 triệu/m²
100 m²
7.2 x 13.9m
0
0
Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Toà văn phòng 270m2 - MT 11m - Cầu Giấy - hoàn công - PCCC đầy đủ - DT 5tỷ/năm
130 tỷ
481.5 triệu/m²
270 m²
11 x 24.5m
0
0
Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Khu phân lô ô tô tránh đỗ - 8 tầng - 1 hầm - MT 5,5m - vỉa hè - kinh doanh
31.9 tỷ
490.8 triệu/m²
65 m²
...
0
0
Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
CHÍNH CHỦ BÁN TÒA NHÀ VĂN PHÒNG 9 TẦNG 1 HẦM- MẶT PHỐ VÕNG THỊ - TÂY HỒ
47.5 tỷ
465.7 triệu/m²
102 m²
...
0
0
Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
MẶT PHỐ HỒNG TIẾN - LÔ GÓC - 320M2 - MT 16M - VỈA HÈ RỘNG - XÂY BUILDING - HIẾM
118 tỷ
368.8 triệu/m²
320 m²
...
0
0
Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Tòa nhà văn phòng mặt phố Văn Cao - lô góc - DT 110m2 - 10 tầng - MT 6,5m - view hồ tây
85.5 tỷ
777.3 triệu/m²
110 m²
6.5 x 16.9m
0
0
Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
BUILDING MẶT PHỐ PHAN KẾ BÍNH - 8 TẦNG 1 HẦM - MẶT TIỀN 5,5M - KDVP
42 tỷ
700 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG PHỐ KIM GIANG - LÔ GÓC - DIỆN TÍCH 120M2 - MẶT TIỀN 10M - DT ỔN ĐỊNH
45 tỷ
375 triệu/m²
120 m²
10 x 12m
0
0
Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
NGUỒN KÍN! MẶT PHỐ QUẬN TÂY HỒ - 139M2 - MT 12M - VỈA HÈ RỘNG - XÂY BUILDING - HIẾM
37.53 tỷ
270 triệu/m²
139 m²
...
0
0
Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội