Đăng nhập
Lê Xuân Thùy
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 8
0869.547.688
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
·
The Paris - Vinhomes Ocean Park - Vinhomes Ocean Park Gia Lâm
Rẻ nhất studio tòa Paris 6 tầng trung, căn 07 chỉ 2,390 tỷ Vinhomes. LH 0869 547 ***
2.39 tỷ
91.9 triệu/m²
26 m²
...
1
1
Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn hộ
·
Rẻ nhất căn 1 phòng ngủ tòa Paris 5 giá 3.270 tỷ. LH 0869 547 ***
3.27 tỷ
77.9 triệu/m²
42 m²
...
1
0
Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn hộ
·
Studio đẹp nhất tòa Paris 1, Đông Nam, view Hồ San Hô Vinhomes 27,5 m2. LH 0869 547 ***
2.6 tỷ
96.3 triệu/m²
27 m²
...
1
1
Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn hộ
·
Cần ra hàng nhanh căn 1N + Đông Nam, căn 05 tòa Paris 5 Vinhomes giá 4.220 tỷ. LH 0869 547 ***
4.22 tỷ
78.1 triệu/m²
54 m²
...
1
1
Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn hộ
·
Rẻ nhất thị trường studio tòa Paris 3, Đông Nam, diện tích 28,4 m2. LH 0869 547 ***
2.55 tỷ
91.1 triệu/m²
28 m²
...
1
1
Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn hộ
·
Rẻ nhất thị trường, căn 1 p ngủ tòa Paris 6, Đông Bắc, tầng cao Vinhomes 3.270 tỷ. LH 0869 547 ***
3.27 tỷ
76 triệu/m²
43 m²
...
1
1
Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn hộ
·
Chính chủ cần bán căn 2PN Đông Nam tòa Paris 1 tầng trung view đẹp nhất Vinhomes. LH 0869 547 ***
4.31 tỷ
67.3 triệu/m²
64 m²
...
2
2
Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn hộ
·
ĐỘC QUYỀN căn Studio ký Chủ đầu tư căn 01,03 tòa Paris 1 Vinhomes. Lh 0869 547 ***
1.95 tỷ
72.2 triệu/m²
27 m²
...
1
1
Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội