Đăng nhập
Đức Vinh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 42
0867.910.679
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 42 tin đăng
Bán nhà riêng
Tái định cư Ngọc Thụy, thang máy, 58m2, vỉa hè rộng, đường 12m, hai thoáng, kinh doanh đa dạng
25.8 tỷ
444.8 triệu/m²
58 m²
4.6 x 12.7m
4
5
Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
Bán Đất
E CẦN BÁN NHANH MẢNH ĐẤT TĐC ĐẶNG VŨ HỶ_ViỆT HƯNG,VỈA HÈ,ĐƯỜNG 13M , 16XTY
16.4 tỷ
224.7 triệu/m²
73 m²
6 x 12.2m
0
0
Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
E CẦN BÁN NHÀ NGỌC LÂM,THANG MÁY,90M , 17 PHÒNG CHO THUE,DÒNG TIỀN1.2 TỶ/NĂM, 15 M RA MẶT PHỐ,24XTY
24.5 tỷ
272.2 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
17
18
Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ GIA QUẤT, 42M , 3 NGỦ,MỚI TINH ,Ô TÔ ĐỖ CỔNG,GẦN ĐƯỜNG 13.5M, 8XTY
8.56 tỷ
203.8 triệu/m²
42 m²
4.5 x 9.3m
3
4
Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT,55M_4 NGỦ,NÔI THẤT SANG SỊN,20M RA MẶT HỒ Ô TÔ TRÁNH,8XTY
8.4 tỷ
152.7 triệu/m²
55 m²
4 x 13.8m
4
5
Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ TƯ ĐÌNH,58M,THANG MÁY,GARA Ô TÔ,KINH DOANH ĐA DẠNG,13XTY
13.6 tỷ
234.5 triệu/m²
58 m²
4.2 x 13.8m
3
5
Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ NGUYỄN SƠN, 38M ,THANG MÁY,GARA Ô TÔ ,PHUN NỘi THẤT ,CHỈ 13.2 TY
13.2 tỷ
347.4 triệu/m²
38 m²
4.3 x 8.8m
3
5
Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ TƯ ĐÌNH 58M,THANG MÁY,GARA Ô TÔ, PHUN NỘI THẤT,KINH DOANH ĐA DẠNG, 13XTY
13.6 tỷ
234.5 triệu/m²
58 m²
4.2 x 13.8m
3
5
Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ LÝ SƠN,42M,THANG MÁY , GARA Ô TÔ ,PHUN NÔI THẤT,MỚI TINH,11XTY
11.2 tỷ
266.7 triệu/m²
42 m²
4 x 10.5m
3
6
Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội