Đăng nhập
Bùi Đức Thảo
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 19
0866.727.588
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 19 tin đăng
Cho thuê nhà riêng
Cho Thuê Nhà Lầu Trệt KDC Gần Làng Đại Học
9 triệu
90 nghìn/m²
100 m²
...
4
0
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Cho thuê nhà riêng
Cho Thuê Nhà Gần Big C “ Go “ Dĩ An
8 triệu
53 nghìn/m²
150 m²
...
2
0
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Cho thuê nhà riêng
Nhà Cấp 4 Đông Hoà 3 phòng ngủ
7 triệu
70 nghìn/m²
100 m²
...
3
0
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Nhà Trệt Lầu Gần Trung Tâm Y Tế
3.3 tỷ
55 triệu/m²
60 m²
...
3
0
Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Nhà Lầu Trệt Phường Dĩ An Tp HCM
3.6 tỷ
60 triệu/m²
60 m²
...
2
0
Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Nhà 1 Trệt 2 Lầu Ngay Trung Tâm Hành Chính Dĩ An
4.2 tỷ
46.2 triệu/m²
91 m²
...
4
0
Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Nhà Cấp 4 Ngay Trung Tâm Dĩ An, Tp HCM
3.99 tỷ
42.9 triệu/m²
93 m²
...
2
0
Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Nhà Trệt Lầu Túm KDC Đất Mới Sát Đại Quang
3.5 tỷ
57.4 triệu/m²
61 m²
...
3
0
Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Nhà Trệt Lầu Gần Ngã 3 Cây Điệp
3.8 tỷ
63.3 triệu/m²
60 m²
...
3
0
Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương