Đăng nhập
Lê Văn Tiến
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 28
0858.922.276
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 28 tin đăng
Bán Đất
Siêu phẩm nghỉ dưỡng cực đẹp 2 mặt tiền ô tô cả 550mv 400 thổ cư 15m mặt tiền giá khá êm 8.8tỷ
8.8 tỷ
16 triệu/m²
550 m²
15 x 36.7m
0
0
Tịnh Kỳ, Quảng Ngãi
Bán Đất
Lô đất vườn giá khá rẻ bê tông ô tô đên đất 358m2 gần Hội An
360 triệu
1 triệu/m²
358 m²
11 x 32.5m
0
0
Cẩm Kim, Hội An, Quảng Nam
Bán Đất
Siêu đẹp mặt tiền đường khu Ấp 2, Cửa Cạn 41m ngang quá ổn sổ 200m2 ONT
8.7 tỷ
4.2 triệu/m²
2060 m²
41 x 50.2m
0
0
Cửa Cạn, Phú Quốc, Kiên Giang
Bán nhà mặt phố
Chinh chủ bán nhà mặt tiền lê thánh tôn 620mv siêu vip gân ngã 4 lê thánh tôn
19.5 tỷ
31.5 triệu/m²
620 m²
11 x 56.4m
0
0
Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi
Bán nhà riêng
Căn nhà cấp 4 mới toanh khu tây ở kinh doanh khai thác tốt
4.5 tỷ
60 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
2
1
Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang
Bán Đất
Lô biệt thự bán 2 con duy nhất 2 nền siêu vip sát Măng Đen. Có thổ cư
1.9 tỷ
1.7 triệu/m²
1100 m²
18 x 61.1m
0
0
Hiếu, Kon Plông, Kon Tum
Bán nhà mặt phố
Nhà 4 tầng hoàn thiện Vincom đang cho thuê tháng 35tr đầy đủ nội thất giá khá ok
6.5 tỷ
62.5 triệu/m²
104 m²
5 x 20.8m
3
3
Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi
Bán Đất
Vườn ngay trung tâm tp ngay quảng trường sau lưng bệnh viên tp giá tốt
3.3 tỷ
7.3 triệu/m²
450 m²
15 x 30m
0
0
Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi
Bán Đất
Lô đất thổ cư đẹp gần vinprald gân đường nhựa DT 45 gân bãi vũng bàu
1.5 tỷ
11.5 triệu/m²
130 m²
6 x 21.7m
0
0
Cửa Cạn, Phú Quốc, Kiên Giang